ತಾವರಗೇರಾ ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿಂದು ರಂಗು ರಂಗಲ್ಲಿ ಮಿಂದೆದ್ದ ತಾವರಗೇರಾ ಜನತೆ, ಜೊತೆಗೆ ಯುಗಾದಿ ಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು.

Spread the love

ತಾವರಗೇರಾ ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿಂದು ರಂಗು ರಂಗಲ್ಲಿ ಮಿಂದೆದ್ದ ತಾವರಗೇರಾ ಜನತೆ, ಜೊತೆಗೆ ಯುಗಾದಿ ಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು.

ತಾವರಗೇರಾ ನ್ಯೂಸ್ ಬಳಗದವತಿಯಿಂದ ನಾಡಿನ ಸಮಸ್ತ ಜನತೆಗೆ ಹೋಳಿ ಹಬ್ಬದ ಹಾರ್ದಿಕ ಶುಭಾಶಯಗಳು…. ಈ ದಿನ ಜನರು ಪರಸ್ಪರ ಗುಲಾಲ್ ಅನ್ನು ಹಚ್ಚಿಕೊಂಡು, ಸಿಹಿ (Sweet) ಹಂಚಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸುತ್ತಾರೆ. ಇನ್ನು, ಹೋಳಿ ಹಬ್ಬದ ವಿಶೇಷ ದಿನದಂದು, ಹಳೆಯ ಅಸಮಾಧಾನಗಳನ್ನು ಮರೆತು, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರನ್ನು ಅಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಿ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಕಳೆದುಕೊಂಡರೆ ಮತ್ತು ಅವರಿಂದ ದೂರವಾಗಿದ್ದರೆ ಕೂಡಲೆ ನನ್ನನ್ನು ಕ್ಷಮೀಸುಬೀಡು ಎಂದು ಒಂದ ಸಾರಿ ಕೇಳಿ ಬೀಡಿ, ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಅವರಿಗೆ ಫೋನ್ (Phone) ಮೂಲಕ ಶುಭಾಶಯಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಬಹುದು,

ಸಂತೋಷದ ಪೆಟ್ಟಿಗೆ ಯಾವಾಗಲೂ ತುಂಬಿರಲಿ, ಹೋಳಿಯ ಸುಂದರ ಬಣ್ಣಗಳು ಅಲ್ಲಲ್ಲಿ ತುಂಬಿರಲಿ. ಯಾವಾಗಲೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿರಿ, ಮೊದಲು ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದವರಿಗೆ ಹೇಳಿ ಹೋಳಿ ಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು. * ಈ ಹೋಳಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಬಣ್ಣಮಯವಾಗಿಸಲಿ. ಜೊತೆಗೆ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಹೆಚ್ಚಿಸಲಿ * ಹೋಳಿ ಹಬ್ಬವು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂತೋಷ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದಿಂದ ತುಂಬಿರಲಿ. * ಪ್ರೀತಿಯ ಬಣ್ಣ, ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಸಹವಾಸವು ನಿಮ್ಮ ಸಂತೋಷದಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಕರಗದಿರಲಿ, * ಹೃದಯದಿಂದ ಹೃದಯಕ್ಕೆ ಭೇಟಿಯಾಗುವ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಿಗೆ ಹೋಳಿ ಹಬ್ಬದ ಶುಭಕಾಮನೆಗಳು. * ಹಿಂದಿನ ಕಷ್ಟಗಳನ್ನು ಮರೆತು ಮುಂಬರುವ ಖುಷಿಯು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಬಣ್ಣಮಯವಾಗಿರಲಿ * ಹಿಂದೆಂದಿಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಆನಂದದ ಹೋಳಿ ಹಬ್ಬ ನಿಮ್ಮದಾಗಲಿ. * ನಿಮ್ಮ ಇಷ್ಟಾರ್ಥಗಳೆಲ್ಲಾ ನೆರವೇರಲಿ. ಜೊತೆಗೆ ಹೋಳಿಯ ಬಣ್ಣದಂತೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಬಣ್ಣದ ಲೋಕವಾಗಲಿ. ನಿಮಗೆ ಈ ಬಣ್ಣಗಳ ಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಷಯಗಳು * ಬಣ್ಣಗಳ ಹಬ್ಬ ನಿಮ್ಮ ಬದುಕಿನಲ್ಲಿ ಖುಷಿಯ ಚಿತ್ತಾರವನ್ನು ಮೂಡಿಸಲಿ. ಕಷ್ಟಗಳೆಲ್ಲಾ ಮಂಜಿನಂತೆ ಕರಗಿ, ನೆಮ್ಮದಿಯೊಂದೇ ನಿಮ್ಮ ಬಾಳಲ್ಲಿ ಶಾಶ್ವತವಾಗಲಿ. ನಿಮಗೂ ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೂ ಹೋಳಿ ಹಬ್ಬದ ಹಾರ್ದಿಕ ಶುಭಾಶಯಗಳು. ಜೊತೆಗೆ ಹಾಗೂ ಯುಗಾದಿ ಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು. ಕಹಿಯಾದ ಬೇವಿನ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಸಿಹಿಯಾದ ಬೆಲ್ಲದ ಸಿಂಚನ ಸಿಕ್ಕಂತೆ ಜೀವನದ‌ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಹಂತದಲ್ಲೂ ನೆಮ್ಮದಿ ಯಶಸ್ಸು ನಿಮ್ಮದಾಗಲಿ. ಈ ಹೊಸ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನ ಎಷ್ಟೇ ಕಷ್ಟದಿಂದ ತುಂಬಿದ್ದರೂ ಅದನ್ನು ಮೆಟ್ಟಿ ನಿಲ್ಲುವ ಧೈರ್ಯ ನಿಮಗೆ ಈ ಯುಗಾದಿಯ ಬೇವು – ಬೆಲ್ಲ ನೀಡಲಿ ಎಂದು ಹಾರೈಸುತ್ತೇನೆ.. ಹೊಸ ವರುಷಕೆ ಹೊಸ ಹರುಷವ ಹೊಸತು ಹೊಸತು ತರುತಿದೆ.. ಮತ್ತೆ ಯುಗಾದಿಯನ್ನು ಸಂಭ್ರಮದಿಂದ ಸ್ವಾಗತಿಸೋಣ.

  ವರದಿ-ಸಂಪಾದಕೀಯಾ.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *